ผู้เขียน หัวข้อ: ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร ?  (อ่าน 4628 ครั้ง)

แอดมิน

• Administrator
  • สมาชิกอาวุโส
  • คะแนนความดี +1431/-10
    • loadx.space
ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร ?
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 08:08:51 PM »
เรื่อง เพิ่งเกิดเมื่อตอน ปิดเทอมใหญ่ที่ผ่านมานี่เอง ผมพาลูกสาวคนโต มาสมัครเรียนพิเศษ ในกทม เพื่อที่จะสอบ เข้าเรียน ม1 ในโรงเรียน ดังประจำจังหวัดที่ผมอยู่ โดย คิดว่าจะให้มาอาศัย กับญาติ คนนึง แค่ 1 เดือน บังเอิญ วันที่ เดินทางมา ญาติผมไม่อยู่บ้าน ไปธุระ ต่างจังหวัด 2-3 วัน เพราะผมไม่ได้ โทรมานัดก่อน เลย พลาด ไม่ได้เจอญาติ เพื่อฝากลูกสาว มาอาศัย พักช่วงเรียนพิเศษ ก็เลย ต้องหาเช่าโรงแรม พักเพื่อรอ ญาติกลับมาจากธุระ ได้โรงแรม แถว ถ.เพชรบุรี ก็ติดต่อเข้าพัก ต่างคน ต่างเหนื่อยจากการเดินทาง พอได้ที่พัก ก็หลับ ก็อาบน้ำ นอน หลับพักผ่อนทั้งพ่อ ทั้งลูก จนเช้ารุ่งขึ้น ผมออกไปหาซื้อ ข้าวเช้ามากินกันในห้อง เพราะสั่งทางโรงแรม แพง มากๆ แต่ลูกสาวผมยังไม่ตื่น คงเพลีย ที่เดินหา ห้องพัก และจากการเดินทางเมื่อวาน ผมก็ปล่อย ให้ลูก หลับ แต่เขียน โน๊ตไว้ หัวเตียง ให้ลูกสาวรู้ และผม เอากุญแจห้องไปด้วย เผื่อกลับมาจะได้ ไม่ต้องเคาะประตูเรียก ก็ หาซื้อข้าว เช้าได้มาพอกินกัน สองคน พ่อลูก ผม ก็กลับโรงแรม ที่พัก พอเดินถึงหน้าห้อง กำลังจะไข กุญแจ หูได้ยินเสียง เหมือน เสียง ทีวี สงสัยลูกสาวผม คงตื่นแล้ว เปิด ทีวีในโรงแรม ดูรอผมกลับ ผมเลย นึกอยากแกล้งลูก ให้ตกใจ เลย ค่อยๆไขประตู แอบเข้าห้องไป เบาๆพยายาม ไม่ให้ลูกสาวผม รู้ตัว พอเข้าไปในห้อง ภาพที่เห็น คือ ทีวีที่เปิด เป็นหนัง X ในหนัง กำลัง *กัน อย่าง เผ็ดร้อน และบนเตียง ก็ก็ เห้นลูกสาวผม แก้ผ้า ร่อนจ้อน ใช้นิ้ว แทง *ตัวเอง อย่างเพลินอารมณ์ ผมยืนดูซักครู่ สังเกตุ ลูกสาว ผม คงมันไปกับหนัง ใช้นิ้ว แทง*ชักเข้าๆ ออกๆ ทำตาปรือ กำลังตะลึง ยืนมอง ลูกสาวผม แยง* ก็พอดีจังหว่ะ เธอหันหน้ามาทางประตูห้องและเห็นผม ยืนอยู่ ลูกสาวผม ตกใจ รีบหุบขา เอามือ ปิด * ปิดนม นอนคว่ำหน้า กับเตียง หนัหน้าหนี ด้วยความอายผม ผมเลยเดินเข้าไป เอาถุง วางถุงอาหารเช้า ไว้ที่โต๊ะ และเดินไป ข้างเตียวถามลูกสาวผมว่า หนูทำเสร็จหรือยังลูก ลูกสาวผม หันมามองหน้าผม แล้วยิ้ม อายๆ ไม่ตอบอะไร นอนคว่ำหน้า นิ่ง ผมก็เลย บอกลูกไปว่า หนัง กำลังมันส์เลย หนูทำต่อให้เสร็จ ซิ หรือจะให้ พ่อช่วยเลีย*ให้ เอาม่ะ หนูจะได้ อารมณ์ ไม่คาง ผมบอกลูกสาวไปอย่างนั้น ลูกสาวผม พลิกตัว นอนหงาย หันมามองผม แล้วหลับตา นิ่ง ไม่พูดอะไร แต่ มือก็ยัง ปิดที่* และ ปิดนม อย่างนั้น ผมเลย ลงนั่งที่เตียง จับมือลูกสาวข้างที่ปิดนม ออก ลูกสาวผม คืน เล็กน้อย ผมเลยเอ่ยปากว่า มานะ เด๋วพ่อช่วยเลีย*ให้ หนูจะได้เสร็จ จากนั้น ผม ก็ ก้มไปดูด ที่หัวนม และเลีย วงๆ รอบหัวนม ลูกสาวผม จนอารมณ์ ลูกสาวผม เตลิด ขาที่ หนีบแน่น เริ่ม กางอ้าออก ผมเลย จับมืออีกข้างที่ปิด* ลูกสาวผม ออก ตอนนี้ ลูกสาวผม นอนแผ่ เห็น* นูนโหนก รอผมลงลิ้น ให้ลูกสาวผม เสร็จจากที่ทำค้างไว้ ผม ก็เลียนมลูกสาวซักพัก ก็ ไล้เลือยลงต่ำ และละเลงลิ้น ที่ร่อง* ลูกสาวผม น้ำเงียนลูกสาวผม ออกมามากจนเละ ไปถึง ง่ามตูด ผมก็ ไล่เลียน วนๆรอบ รู* และง่ามตูด ซักพักใหญ่ๆ ลูกสาวผม คง จวนจะเสร็จ เธอพักหัวผม ออก แล้วใช้ นิ้ว ถึง นิ้ว แทง*ตัวเอง อย่างเร็ว จนมีเสียงดัง ผับๆ ครูเดียว ลูกสาวผม ก็ หนีขาแน่น มือและนิ้ว ที่คาอยู่ในร่องในรู* เกร็ง ไปทั้งตัว พอหายเกร็ง ลูกสาวผม ก็เอ่ยปาก พูดกับผม ว่า พ่อเลียน้ำรู*อให้หนูหน่อย ซิ แล้วลกสาวผม ก็ดึงหน้าผม ลงไปซุก ที่ *เธอ และ ก็ แอน* มาถู ที่ปากผม ผฒก็แลปลิ้น ถูที่*ของลูกสาว และ ดูดกินน้ำรู* ลูกสาวผม จนลูกสาวผม หายเกร็ง หายเงียน เธอก็ ลุกนั่ง และ ออกอาการ หน้าแดง กว่าเก่า ด้วยความอาย ผมก็เลยปลอบ ลูกสาวผม ว่า ธรรมดานะลูก แม่ของหนู เวลาเงียน ก็เหมือน หนูนี่ล่ะ เสร็จแล้ว ก็ ไป อาบน้ำล้าง *ซะ จะได้มากินข้าว พร้อมพ่อ ผมไล่ลูกสาวไปอาบน้ำ ทั้งๆที่* แข็ง ตุงแน่นในเป้ากางเกง แต่ต้องอดทนไว้ เดี๋ยวกลับบ้าน ก่อน จะไป* เมียผมให้หายอยาก ลูกสาวผม ลุกจากเตียง เดินแก้ผ้า เข้าห้องน้ำ ไปแล้ว ผมก้จัดแจง แก้ห่อข้าว เตรียมให้ลูกอาบน้ำเสร็จ จะได้ออกมากิน ระหว่างรอลูกสาวผม อาบน้ำ ผมก้ เปลี่ยนช่อง ของทีวี จากหนัง X ที่ลูกสาวผม ดู ไปเป็น รายการ ปกติ พอลูกสาว ผมออกมาจาก ห้องน้ำ เธอ ก็ถามผมว่า พ่อเปลี่ยนช่องทำไม หนูนึกว่าพ่อ นอนดูหนัง X ต่อ ผมก้ตอบลูกไปว่า ขืนดูต่อ พ่อขาดใจ พอดี ในหนัง เอากัน ซะขนาดนั้น ลูกสาวผม ก็ยิ้มๆ แล้ว เดินไปกินข้าว ที่ผมซื้อมา ทั้งๆที่ยัง นุ่งผ้าขนหนู ของทางโรงแรม พอ ลูกสาวผม กินข้าวเสร็จ ก้ หันมาถามผมว่า พ่อจะออกไปไหน อีกหรือป่าว ไม่ไปหรอก รอป้าหนูกลับมาจากต่างจังหวัด ก่อน ค่อยออกไปหา เค้าทีเดียวเลย ใน กรุงเทพ ของแพงๆ ทั้งนั้น ออกไป ต้องใช้จ่ายเงินมาก นอนดูหนังในดรงแรม ดีกว่า ผม บอกลูกสาว เธอก็ยิ้ม แล้ว มานอนข้างๆผม เอาขามาก่าย และกอดผม และบอกผมว่า พ่อ ดูหนัง X อีกซิ หนูอยากดู ผมเลยบอก อยากดู ก้ เปลี่ยนช่องเอง ซิ ลูกสาวผม รีบ ลุกขึ้นไป กดเปลี่ยนช่อง ที่ปุ่มหัวเตียง ผ้าขนหนู ที่นุ่งอยุ่ ก็ หลุดออก เธอก็ ไม่คิดจะเอามานุ่ง กลับ โยนออกไปที่โต๊ะข้างๆ เตียง ผมเลยบอกลูกสาวว่า ดูอีกเด๋ว หนูก็เงี่ยนอีกหรอก ลูกสาวผม ตอบกลับมาว่า เงี่ยน ก็ ให้พ่อ เลียบ*ให้ ซิ นะพ่อนะ เลียบ*ให้หนู อีกนะ แล้วลูกสาวผม ก็ โผมานอนทับบนตัวผม กอดนิ่ง ผมเลยบอก ลูกสาวไปว่า งั้นพ่อเลียให้ หนูเสร็จ อีกครั้งเดียว นะ ลูกสาวผม ก็ เงยหน้ามายิ้ม แล้วก็ ผลิกไปนอนหงาย พร้อมทั้ง ดึงผม ไปกอด แล้ว ผมให้ผม จูบด้วย ผมก็ จูบที่ปาก ซักพัก ลูกสาวผม ก็ เอามือผม ไปวางที่* พร้อมถามผมว่า *หนู กับ *แม่ ใครใหญ่กว่า ผมเลยบอกลูกว่า ไม่เหมือนกัน *แม่หนู พ่อ*มานานแล้ว แต่*หนู ยังไม่ถูก* ไม่เหมือนกัน หรอกลูก แล้ว พ่อไม่เงียน หรอ ดูหนังX แล้วเลีย*หนู เนีย เงียนซิ แต่เดี๋ยว พ่อกลับบ้าน พ่อจะไป** แม่หนู ให้หายอยากเลย ลูกสาวผม ก้ หัวเราะ แล้วเอามือมาจับที่ เป้ากางเกงผม แล้วพูดว่า โห เป้ากางเกง พ่อ ตุงขนาดนี้เลยหรอ ไหน แก้กางเกงให้หนู ดูหน่อย ว่าแล้ว เจ้าลูกสาวผม ก็รีบ ปลด ตะขอกางเกงผม แล้วล้วงมือ เข้าไปจัย*ผม ผมบอกลูกสาวว่า อย่าทำแบบนี้ เดี๋ยวพ่อทนไม่ไหว ยิ่งห้ามเหมือน ยิ่งยุ ลูกสาวผม รูดซิบกางเกง ดึง*ผม ออกมา พอเธอก้ม ลงไปมอง เห็น*ผม เธอจับ รูด แรงและเร็ว แล้วพูดอีกว่า *พ่อ เหมือนในหนัง X เลย แล้ว ลูกสาวผม ก็ ลุกขึ้นนั่ง ถอดกางเกง ผม ออกจนหมด แล้ว ก็ รูด*ผม อย่างช้าๆ แล้ว เร็วขึ้น เร็วขึ้น จนผมทนไม่ไหว ปล่อยน้ำ พุ่งออกมา เพราะนางลูกสาว รูก*ไม่เลิก น้ำพุ่งใส่หน้าลูกสาวผม เธอตกใจ ร้อง ว๊าย แล้ว ปล่อย* ผมเลย ดึงมือลูกสาว มาชักว่าว ต่อให้น้ำออก ให้หมด* พอน้ำออก หายเงี่ยน ผมลืมตาดู ลูกสาวผม นั่งยิ้ม ขำผม อยู่บ้างๆ ผมเลยบอกลูกสาวไปว่า หนูนี่นะ แกล้งพ่อจน น้ำ* ออกจนได้ แล้วผม ก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ชำระล้าง น้ำ*ที่ออกมา ลูกสาวผม ก็เดินตามมา แล้วบอกว่า เดี๋ยว หนูล้าง*ให้พ่อเอง แล้วเธอก้ จับ*ผม ไปจ่อ ที่ฟักบัว บีบนี้ ล้าง ระหว่างล้าง ลูกสาวผม ก็ ยัง รูด* เข้าๆออกๆ ไม่หยุด จนผม ร้องปรามว่า พอเถอะลูก เดี๋ยว*พ่อ แข็งอีก ลูกสาวผม จึงได้ หยุด แต่ก็ยัง กำ*ผม ไว้อยู่อย่างนั้น งั้น พ่อ ล้างน้ำ*พ่อ ที่ เลอะตัวหนู ให้หนู มั่งซิ ผมก็ เอาน้ำฝักบัว ฉีดล้างตัวให้ลูกสาว และ ฟอกสบู่ อาบน้ำให้ลูกสาว อีกครั้ง เราสองคนพ่อลูก ล้างคราบน้ำ* กัน สะอาดดีแล้ว ก็ ออกมานอน ที่เตียง ต่อ โดยที่*ผม ยัง อยู่ในมือลูกสาวผม อย่างนั้น ผมให้ปล่อย ลูกสาวผม ก็ ไม่ปล่อย ผมเลยปล่อยเลยตามเลย พอนอนที่เตียง ได้ซักพัก หลังX ก็ฉายไปเรื่อย ๆ ผมกำลังเคลิ้ม จากที่ น้ำ* เพิ่งออกไป เมื่อกี้ ก้รู้สึก เสียวๆ ที่ปลายหัว* พอลืมตา ดู เห็น ลูกสาวผม กำลัง หัดอม* โดยการเอาลิ้นเลียๆ รอบหัว* แล้วอม ผลุบ เข้าไป ทั้งดุ่น เอาปาก รูด*ผม เลียนแบบในหนัง X จน*ผม เริ่งแข็งขึ้นมา อีกครั้ง ลูกสาวผม เห็น*ผม แข็ง ก็ ยิ้มแล้วพูดว่า *พ่อ แข็งอีกแล้ว แล้วก็ ขำ ดีใจ ผมเลยถามว่า ขำทำไม ลูกสาวผม รีบบอกว่า ก็ หนูเงี่ยนตั่งแต่ เล่น*พ่อแล้ว แต่พ่อน้ำแตกซะก่อน ซิ ตอนนี้ *แข็ง อีกแล้ว หนูขอลอง เอา*พ่อ ใส่รู* หน่อย นะ พูดจบ ลูกสาวผม ก็ลุกมานั่ง ย่องๆ เอา*ผม จ่อที่รูก* แล้ว กดเอวลงมา โดยผม กำลังจะร้องห้าม แต่ก็ สายไปซะแล้ว *ผม ครึ่งนึง เข้าไปใน*ลูกสาว ผมซะแล้ว ผมเลยปล่อยเลยตามเลย เพราะ*ลูกผม แน่ดีเหมือนกัน แล้วผมเลยถามลูกสาวผม ว่า รู้สึกไงบ้าง ที่*เข้ารู* ลูกผมตอบว่า แน่ๆ คับๆ ไงไม่รุ พ่อ งั้นหนูลอง โยก* ขึ้นๆลงๆ เหมือนในหนังซิ จะได้ รู้สึกเสียว ลูกสาวผม ก็ ทำตาม ยกสะโพก ขึ้นแล้ว กดลง จน*ผม ทั้งดุ้น จมเข้าไปในรู*ลูกสาวผม ผมก็บอกลูกว่า *เข้าใน*หมด แล้ว ลูก ลูกสาวผม ก้มลงไปดู แล้วถามผมว่า พ่อ เสียว ไม๊ หนู เสียว* จังเลย มี*พ่อ เสียบแบบนี้ เสียวมาก เลยพ่อ งั้น หนูก็ กระเด้าซิ จะได้เสียวมากขึ้น กระเด้า แบบในหนัง นะลูก ผมพูดจบ ลูกสาวผม ก็ เริ่มซอย* ให้*ผม เข้าออกในรู* จากช้าๆ เริ่ม เร็วขึ้น และแรงขึ้น จนลูกสาวผม เสร็จ อีกครั้ง เธอกด* ลงมาอย่าเงต็มที่ แล้ว คลึง *ให้*ผม วนควานในโพลง รู* จนผม ทนเสียวไม่ไหว ปล่อย น้ำออกมาใส่รู*ผมสาวผม อีกครั้ง ลูกสาวผม คงมันมาก ถึงกับ คราง ออกมาว่า พอ่ขา อย่าเอา*ออกนะ แล้วเราก้ นอนกอดกับ จนหลับ แล้วไว้จะมาเล่าใหม่นะครับ ว่าหลังจาก ผมกับลูกสาว *กัน ที่ กทม ซะสามวันเต็ม
สมัครสมาชิกฟรี ดูหนังโป๊ คลิปโป๊ออนไลน์ แรงด้วยระบบวิดีโอสตรีมมิ่ง คมชัด อัพเพิ่มทุกวัน

โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์

PopAds.net - The Best Popunder Adnetwork