ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะรักเลยให้ 1  (อ่าน 2018 ครั้ง)

rmznt0101

• สมาชิกใหม่
  • *
  • คะแนนความดี +2/-0
เพราะรักเลยให้ 1
« เมื่อ: เมษายน 16, 2016, 06:31:51 PM »
สวัสดีค่ะ เราชื่อเปิ้ลนะ เราเป้นคนชอบเรื่องเซ้กพอสมควรหลังจากที่โดนเปิดซิง เปิ้ลอายุ 15 ค่ะ เรียนมัธยมชื่อดังอยู่ในกรุงเทพ วันนี้เปิ้ลไม่มาเล่าเรื่องที่โดนเปิดซิงนะ แต่มาเล่าเรื่องที่มีอยู่ว่า เปิ้ลเคยมีแฟนคนนึงแล้วเปิ้ลรักมากแต่ก้ต้องเลิกกันไปเพราะเหตุผลบางอย่าง ตอนนี้ก้ต่างคนต่างมีแฟนแล้วคะ แต่คนปัจจุบันเปิ้ลไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ มีวันนึงคะเปิ้ลรวบรวมความกล้าทักไลน์แฟนเก่าคนนั้นไป คนนั้นชื่อนิวค่ะ นิวเป้นคนหล่อ สูง น่ารัก สเป้คสาวๆเลยคะ เราคุยกันคุยมาซักพักเปิ้ลก้บอกนิวไปค้ะว่าเปิ้ลยังชอบนิวอยู่ เปิ้ลเลยบอกนิวว่าพรุ่งนี้เลิกเรียนมาหาเปิ้ลที่ห้องเรียนหน่อยนะ ห้องเรียนเราอยู่คนละห้องกันคะ เปิ้ลรุ้สึกเงี่ยนมากเพราะคนที่เปิดซิงเปิ้ลเปนคนแรกและคนเดียวของเปิ้ลแล้วเคยเย้ดกันแค่สองครั้ง พอเลิกเรียนวันต่อมา นิวก้มาหาถึงห้องเลยคะ แต่เปิ้ลอยู่กับเพื่อนอีกคนนึงชื่อบี บีบอกให้เปิ้ลเข้าไปคุยกะนิวสองคนในห้องเรียน แล้วเข้าทางเปิ้ลเลยคะ พอพานิิวเข้าห้องไปเปิ้ลไม่รอช้าล้อคประตูแล้วถามนิวว่ากลับมาคบกันได้มั้ย นิวพูดว่ามห้ได้แค่เพื่อนแบบโลเล เปิ้ลเลยเข้าไปจูบปาก
นิวก้เล่นด้วยนะคะ ดูดกันแลกลิ้นกันไปซักพักเปิ้ลเริ่มแฉะคะ เพราะไม่โดนควยมานาน เปิ้ลเลยก้มไผปลดตะขอกางเกงนิวแล้วหยิบมาอมเองเลย ดูดไปแล้วเห้นหน้านิวมีความสุขมากเลยคะ นิวบอกว่าไม่ไหวแล้ว นิวให้เปิ้ลขึ้นมานั่งบนโต้ะแล้วเลียหีเปิ้ลจนแฉะเลยค้ะ เปิ้ลบอกนิวยัดทีนิวเลยยัดเข้าเต้มทีรอบเดียวมิดดั้มเลยคะ นิวจับเปิ้ลถ่างขาแล้วกระแทกไม่หยุดเลย เปิ้ลก้เสียวครางแต่ผัวขาาาา ผัวขาาา จนนิวเสร็จไปน้ำนึง เรสก้ดูดปากกันสักพัก พอเริ่มเข้าที่นิวจับเปิ้ลเล่นท่าหมา นิวค่อยๆซอยจากช้าไปเร็ว เปิ้ลครางเสียวจังง อ่าน อ้าาาาา อ้างงง เปิ้ลจะเสร็จแล้ว แล้วเราก้เสร็จพร้อมกันน พอเย้ดเสร็จนิวก้เลียหีให้เปิ้ล แล้วเรากเแอบเย้ดกันตั้งแต่วันนั้นคะ ก้ผ่านไป 6 เดือนละ จากวันนั้น
สมัครสมาชิกฟรี ดูหนังโป๊ คลิปโป๊ออนไลน์ แรงด้วยระบบวิดีโอสตรีมมิ่ง คมชัด อัพเพิ่มทุกวัน

โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์โป๊ออนไลน์

PopAds.net - The Best Popunder Adnetwork